3 years ago

JE, WE NI MSANII, NA YUATAFUTA STUDIO YA KURECORD NGOMA NA KUFANYA NA VIDEO SHOOTTING..?

Njoo Jay S Records na tuna deal na vitu ka hizi -Recording -Beat Making -CD Prossing -Cover Art/Graphic Design -Voice Freaturing -Instrumental Freaturing -Marketing -Contact as on 0710649215 read more...

3 years ago

WAZAZI WAKO WATANIFANYA NIFE MASKINI

Mapenzi yalinifanya ni kasahau wazazi wangu, nikapenda wazazi wa mpenzi wangu, na imefika pahali huyo mpenzi nataka kufunga ndoa naye, wazazi wake wanasema, niwapee 2m ndo nchukue msichana wao, ili ali hizo pesa nilkuwa nazo, niliwajengea hao yao read more...

3 years ago

MPENZI WANGU SONG YAJA IVI PUNDE

Nâjua safari ni ndefu nilio nayo kufikisha ndoto yangu ya usaani ila mungu na awe nami wakti wote. Tegea ivi karibu, wimbo wangu mpya yaja. Kwa jina "MPENZI WANGU" chini ya produza Ryez, ndani ya Strict Bizzo Records. Nawapenda sana nyinyi... read more...

3 years ago

#Jay_S ft #Mercury_De_King

Ni siku mingi ukijiuliza, jay s na mercury de king ni wasanii, ndio. si ni wa wasaani, na kuna ngoma waja ivi karibuni na mtaipata #titlle:mpenzi wangu read more...

3 years ago

Kenya music

MUZIKI WA KENYA ni mziki mzuri, unaelimisha, una wasanii ambao wamebobea, huburudisha kila kukicha, na tunaopenda sana. mziki wetu! read more...